WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (310 entries)

en:  Your current site key (%s) does not match the selected product (%s).
vi: Khóa của trang web hiện thời của bạn (%s) không khớp với sản phẩm đã chọn (%s).

en: %d new translation was added.
vi: %d bản dịch mới đã được thêm vào.

en: %d new translations were added.
vi: %d bản dịch mới đã được thêm vào.

en: %d translation was updated.
vi: %d bản dịch đã được cập nhật.

en: %d translations were updated.
vi: %d bản dịch đã được cập nhật.

en: %s cannot access %s to register. Try again to see if it's a temporary problem. If the problem continues, make sure that this site has access to the Internet. You can still use the plugin without registration, but you will not receive automated updates.
vi: %s không thể truy cập %s để đăng ký. Hãy thử lại để xem liệu có phải là sự cố tạm thời không. Nếu sự cố vẫn diễn ra, hãy chắc rằng trang web này có quyền truy cập Internet. Bạn vẫn có thể sử dụng plugin mà không cần đăng ký, nhưng bạn sẽ không nhận được các bản cập nhật tự động.

en: %s cannot update because your site's registration is not valid. Please %sregister %s%s again for this site first.
vi: %s không thể cập nhật vì đăng ký trang web của bạn không hợp lệ. Trước tiên, hãy %sđăng ký %s%s lần nữa cho trang này.

en: %s is registered on this site. You will receive automatic updates until %s
vi: %s đã đăng ký trên trang web này. Bạn sẽ nhận được các bản cập nhật tự động cho đến khi %s

en: %s is registered on this site. Your Lifetime account gives you updates for life.
vi: %s đã đăng ký trên trang web này. Tài khoản Trọn đời của bạn cho phép bạn cập nhật mãi mãi.

en: %s slugs are set to be translated, but they are missing their translation
vi: %s slug được đặt ở chế độ đã dịch, nhưng chúng đang bị thiếu bản dịch

en: %s support on wpml.org
vi: %s hỗ trợ trên wpml.org

en: %sRenew here%s.
vi: %sGia hạn tại đây%s.

en: (embedded)
vi: (nhúng)

en: (original)
vi: (gốc)

en: -- Please select --
vi: -- Vui lòng lựa chọn --

en: .po file:
vi: tập tin .po:

en: 1. Go to your %s%s account%s and add this site URL: %s
vi: 1. Truy cập vào %s%s tài khoản%s của bạn và thêm URL trang web này: %s

en: 2. Enter your site key
vi: 2. Nhập khóa trang web của bạn

en: = Your theme was scanned for texts =
vi: = Giao diện của bạn quét được các văn bản =

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate after download
vi: Kích hoạt sau khi tải xuống

en: Activating %s
vi: Đang kích hoạt %s

en: Active
vi: Kích hoạt

en: Add
vi: Thêm

en: Add selected strings
vi: Thêm các chuỗi ký tự được chọn

en: Add the new translations.
vi: Thêm các bản dịch mới.

en: All domains
vi: Tất cả các tên miền

en: All strings
vi: Tất cả chuỗi ký tự

en: Already bought %s?
vi: Đã mua %s?

en: Already bought?
vi: Đã mua?

en: Also create translations according to the .po file
vi: Cũng có thể tạo ra các bản dịch bằng tập tin .po.

en: Also include translations
vi: Cũng bao gồm các bản dịch

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure you want to delete these packages?
    Their strings and translations will be deleted too.
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa các gói dữ liệu này?
    Các chuỗi ký tự và bản dịch của chúng cũng sẽ bị xóa.

en: Are you sure you want to delete these strings?
    Their translations will be deleted too.
vi: Bạn có chắc là muốn xóa các chuỗi ký tự này?
    Các bản dịch của chúng cũng sẽ bị xóa.

en: Are you sure you want to remove this site key?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa khóa của trang web này?

en: Are you sure you want to unregister?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn hủy đăng ký?

en: Auto register strings for translation
vi: Tự động đăng ký chuỗi ký tự cần dịch

en: Auto-download WordPress translations
vi: Tự động tải về các bản dịch WordPress

en: Automatically add paragraphs
vi: Tự động thêm các đoạn văn

en: Automatically use theme or plugin text domains when gettext calls do not use a string literal.
vi: Tự động sử dụng giao diện hoặc tên miền văn bản plugin khi khi lệnh lấy văn bản không sử dụng chuỗi ký tự.

en: Available
vi: Khả dụng

en: Blog Title
vi: Tiêu đề Blog

en: Buy %s
vi: Mua %s

en: Cancel
vi: Hủy

en: Change language of selected strings
vi: Thay đổi ngôn ngữ của các chuỗi ký tự được chọn

en: Change the language of selected strings
vi: Thay đổi ngôn ngữ của chuỗi ký tự đã chọn

en: Change the language to:
vi: Thay đổi ngôn ngữ này thành:

en: Check for updates
vi: Kiểm tra các bản cập nhật

en: Check other languages
vi: Kiểm tra các ngôn ngữ khác

en: Choose the fields you'd like to translate and click on the 'Apply' button. Then, use WPML's <a%s>String translation</a> to translate them.
vi: Lựa chọn các trường bạn muốn dịch và nhấn vào nút 'Áp dụng'. Sau đó, sử dụng <a%s>Dịch chuỗi ký tự</a> của WPML để dịch.

en: Click to see individual components options.
vi: Bấm để xem tùy chọn thành phần riêng lẻ.

en: Click to toggle
vi: Nhấp để chuyển

en: Close
vi: Đóng

en: Commercial
vi: Thương mại

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Configure
vi: Thiết lập (cấu hình)

en: Contains %s strings
vi: Chứa %s chuỗi ký tự

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Convert to multilingual widget
vi: Chuyển đổi thành widget đa ngôn ngữ

en: Converting to multilingual widget failed. No sidebar specified.
vi: Chuyển đổi sang widget đa ngôn ngữ thất bại. Không thanh bên nào được xác định.

en: Count
vi: Đếm

en: Current source language
vi: Ngôn ngữ gốc hiện thời

en: Current version
vi: Phiên bản hiện tại

en: Custom posts slug translation options
vi: Tùy chọn dịch slug cho bài viết tùy biến

en: Default package language
vi: Ngôn ngữ mặc định của gói dữ liệu

en: Delete Selected Packages
vi: Xóa các gói dữ liệu đã chọn

en: Delete selected strings
vi: Xóa các chuỗi ký tự được chọn

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Display %d results per page
vi: Hiển thị %d kết quả mỗi trang

en: Display all results
vi: Hiển thị tất cả kết quả

en: Display packages for this kind:
vi: Hiển thị gói dữ liệu dành cho loại này:

en: Displaying %s&#8211;%s of %s
vi: Hiển thị %s&#8211;%s của %s

en: Domain
vi: Tên miền

en: Done
vi: Xong

en: Done scanning files
vi: Hoàn tất việc quét các tập tin

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download failed!
    
    Click OK to revalidate your subscription or CANCEL to try again.
vi: Tải xuống thất bại!
    
    Bấm OK để xác thực gói đăng ký của bạn hoặc HỦY để thử lại.

en: Download failed!
    
    Please refresh the page and try again.
vi: Tải xuống thất bại!
    
    Vui lòng làm mới trang web và thử lại.

en: Downloading
vi: Đang tải xuống

en: Downloading is not possible because WordPress cannot write into the plugins folder. %sHow to fix%s.
vi: Việc tải về là không thể vì WordPress không thể ghi vào thư mục plugin. %sCách sửa%s.

en: Downloading is not possible. WordPress cannot create required folders because of the
                                            256 characters limitation of the current Windows environment.
vi: Việc tải xuống không khả dụng. WordPress không thể tạo các thư mục cần thiết vì
     giới hạn 256 ký tự của môi trường Windows hiện thời.

en: Downloads:
vi: Tập tin tải xuống

en: Edit
vi: Sửa

en: Enter site key
vi: Nhập khóa của trang web

en: Error getting the translation file. Please go back and try again.
vi: Lỗi khi nhận tập tin dịch. Vui lòng quay về và thử lại.

en: Error: no strings selected
vi: Lỗi: không chuỗi ký tự nào được chọn

en: Errors: %s
vi: Lỗi: %s

en: Exact match
vi: Tìm kiếm chính xác (exact match)

en: Existing translation
vi: Bản dịch hiện có

en: Exit search
vi: Dừng tìm kiếm

en: Export selected strings as a WPML config file that can be added to themes or plugins
vi: Xuất các chuỗi ký tự đã chọn dưới dạng tập tin cấu hình WPML sẽ được thêm vào các giao diện hoặc plugin

en: Export strings into .po/.pot file
vi: Xuất các chuỗi ký tự ra tập tin .po/.pot.

en: Failed downloading the language information file.
vi: Thất bại khi tải về tập tin thông tin ngôn ngữ.

en: Failed downloading the language information file. Please go back and try a little later.
vi: Thất bại khi tải về các tập tin thông tin ngôn ngữ. Vui lòng quay lại và thử lại sau.

en: File upload error
vi: Lỗi tải lên tập tin

en: For WPML components you can receive updates from your %s or automatically, after you register WPML.
vi: Từ các thành phần WPML bạn có thể nhận các bản cập nhật từ %s của mình hoặc tự động, sau khi bạn đăng ký WPML.

en: Fully translated
vi: Tất cả đã được dịch

en: Highlight color for strings
vi: Làm nổi bật màu sắc cho các chuỗi ký tự

en: I will download translations for WordPress and save .mo files in wp-content/languages
vi: Tôi sẽ tải về các bản dịch dành cho WordPress và lưu tập tin .mo vào wp-content/languages

en: If you have already purchased or renewed your subscription and you can still see this message, please revalidate your subscription
vi: Nếu bạn đã mua hoặc gia hạn gói thuê bao của mình và bạn vẫn có thể đọc được tin nhắn này, vui lòng xác thực lại gói thuê bao của bạn.

en: If your theme or plugins falls in this case, enabling this option, WPML will try to retrieve this from the plugin or theme "Text Domain" header, if set.
vi: Nếu giao diện hoặc plugin của bạn rơi vào trường hợp này, kích hoạt tùy chọn này, WPML sẽ thử truy xuất từ plugin hoặc đầu trang của giao diện "Tên miền văn bản", nếu được cài đặt.

en: Import
vi: Nhập vào (Import)

en: Import / export .po
vi: Nhập / xuất tập tin .po

en: In order to see the products information, please run the %smanual updates check%s to initialize the products list or (temporarily) remove the above code.
vi: Để xem thông tin về các sản phẩm này, vui lòng chạy %skiểm tra các bản cập nhật bằng tay%s để khởi chạy danh sách sản phẩm hoặc (tạm thời) xóa mã ở trên.

en: In progress
vi: Đang xử lý

en: In translation basket
vi: Trong giỏ dịch thuật

en: Incorrect setup
vi: Cài đặt không chính xác

en: Individual components
vi: Các thành phần riêng lẻ

en: Info
vi: Thông tin

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installed version
vi: Phiên bản đã cài đặt

en: Installer
vi: Trình cài đặt

en: Installer cannot contact our updates server to get information about the available products and check for new versions. If you are seeing this message for the first time, you can ignore it, as it may be a temporary communication problem. If the problem persists and your WordPress admin is slowing down, you can disable automated version checks. Add the following line to your wp-config.php file:
vi: Installer không thể giao tiếp với máy chủ cập nhật của chúng tôi để tải thông tin về các sản phẩm khả dụng và kiểm tra các phiên bản mới. Nếu bạn thấy tin nhắn này lần đầu tiên, bạn có thể bỏ qua, vì có thể đây là sự cố giao tiếp tạm thời. Nếu sự cố vẫn tiếp tục và mục quản trị WordPress của bạn chạy chậm dần, bạn có thể vô hiệu tính năng kiểm tra phiên bản tự động. Thêm dòng sau vào tập tin wp-config.php của bạn:

en: Installer cannot display the products information because the automatic updating for %s was explicitly disabled with the configuration below (usually in wp-config.php):
vi: Installer không thể hiển thị thông tin các sản phẩm vì tính năng cập nhật tự động cho %s đã bị vô hiệu bằng cấu hình bên dưới (thường là trong wp-config.php):

en: Installing %s
vi: Đang cài đặt %s

en: Internationalization: You’re probably doing it wrong
vi: Quốc tế hóa: Có thể bạn đang làm sai

en: Invalid file: %s
vi: Tập tin không hợp lệ: %s

en: Invalid language: %s
vi: Ngôn ngữ không hợp lệ: %s

en: Invalid product
vi: Sản phẩm không hợp lệ

en: Invalid site key for the current site.
vi: Khóa trang web không hợp lệ với trang web hiện thời.

en: Invalid site key for the current site. If the error persists, try to unregister first and then register again with the same site key.
vi: Khóa của trang web không hợp lệ đối với trang hiện tại. Nếu lỗi vẫn tiếp diễn, hãy thử hủy đăng ký trước và sau đó đăng ký lại lần nữa bằng chính khóa trang web đó.

en: Kind
vi: Loại

en: Language of domains
vi: Ngôn ngữ của các tên miền

en: Language of this %s is %s
vi: Ngôn ngữ của %s này là %s

en: Languages of domains
vi: Các ngôn ngữ của các tên miền

en: Load translations if found in the .mo files. (it will not override existing translations)
vi: Tải bản dịch nếu tìm thấy trong các tập tin mo. (việc này sẽ không ghi đè lên các bản dịch hiện có)

en: Missing version number for translation.
vi: Thiếu số phiên bản của bản dịch.

en: More details
vi: Xem thêm chi tiết

en: More options
vi: Các tùy chọn khác

en: Multilingual Text
vi: Văn bản (text) đa ngôn ngữ

en: Multilingual arbitrary text or HTML
vi: Văn bản hoặc HTML đa ngôn ngữ

en: Name
vi: Tên

en: Name: %s
vi: Tên: %s

en: Needs update
vi: Cần cập nhật

en: New translation
vi: Bản dịch mới

en: New translations (%d)
vi: Các bản dịch mới (%d)

en: No
vi: Không

en: No action performed. Please select the strings that you need to update or add.
vi: Không thao tác nào được thực thi. Hãy chọn các chuỗi ký tự bạn muốn cập nhật hoặc thêm vào.

en: No options found. Make sure you saved your theme options at least once. <br />Some themes only add these to the wp_options table after the user explicitly saves over the theme defaults
vi: Không tìm thấy các tùy chọn. Hãy chắc chắn rằng bạn đã lưu các tùy chọn giao diện của bạn ít nhất 1 lần. <br />Một số giao diện chỉ thêm chúng vào bảng wp_options sau khi người dùng lưu đè lên các giá trị mặc định của giao diện.

en: No packages found
vi: Không tìm thấy gói (package) nào

en: No records found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: No repositories defined.
vi: Không có các kho lưu trữ định trước.

en: No string found
vi: Không tìm thấy chuỗi ký tự nào

en: No strings found
vi: Không tìm thấy chuỗi ký tự

en: No strings found.
vi: Không tìm thấy chuỗi ký tự.

en: No strings selected
vi: Không có chuỗi ký tự nào được chọn

en: No updates found.
vi: Không tìm thấy bản cập nhật.

en: Not marked as 'complete'. Press 'Save' to enable.
vi: Chưa được đánh dấu 'hoàn tất'. Nhấn 'Lưu' để kích hoạt.

en: Not translated
vi: Chưa được dịch

en: Not translated or needs update
vi: Chưa dịch hoặc cần cập nhật

en: Note: It is not safe to use variables, constants or functions in gettext calls. Read "%s" for a detailed explanation.
vi: Lưu ý: Sẽ là không an toàn khi sử dụng các biến số, hằng số hoặc các hàm trong lệnh lấy văn bản. Đọc "%s" để xem giải thích chi tiết.

en: Number of strings
vi: Số lượng chuỗi ký tự

en: Opening folder: %s
vi: Mở thư mục: %s

en: Operation complete!
vi: Thao tác hoàn tất!

en: PO export may be glitchy. We are working to fix it.
vi: Việc xuất PO có thể gặp sự cố. Chúng tôi đang nghiên cứu để sửa nó.

en: Package Management
vi: Quản lý gói dữ liệu

en: Packages
vi: Các gói dữ liệu

en: Partial translation
vi: Một phần bản dịch

en: Pending %s translation (%d)
vi: Đang chờ xử lý bản dịch %s (%d)

en: Performance considerations
vi: Cân nhắc về hiệu suất

en: Please activate WPML Multilingual CMS to have WPML String Translation working.
vi: Vui lòng kích hoạt WPML Multilingual CMS để cho phép WPML String Translation hoạt động.

en: Please enter a domain!
vi: Vui lòng nhập tên miền!

en: Please select at least one document to translate.
vi: Vui lòng chọn ít nhất một tài liệu để dịch.

en: Please select at least one language to translate into.
vi: Vui lòng chọn ít nhất một ngôn ngữ để chuyển ngữ.

en: Please select the .po file to upload!
vi: Vui lòng chọn tập tin .po để tải lên!

en: Please update all components which you are using.
vi: Vui lòng cập nhật các thành phần bạn đang sử dụng.

en: Post "%s" will be ignored for %s, because translation is already in progress.
vi: Bài viết "%s" sẽ bị bỏ qua đối với %s, vì việc dịch thuật đang diễn ra.

en: Post "%s" will be ignored for %s, because translation is already waiting for translator.
vi: Bài viết "%s" sẽ bị bỏ qua đối với %s, vì việc dịch thuật đang đợi người dịch.

en: Proceed
vi: Tiến hành

en: Re-scanning the plugins or the themes will reset the strings tracked in the code or the HTML source
vi: Quét lại các plugin hoặc giao diện sẽ thiết lập lại các chuỗi ký tự được theo dõi trong mã nguồn PHP hoặc HTML.

en: Register
vi: Đăng ký

en: Register %s
vi: Đăng ký %s

en: Registered
vi: Đã đăng ký

en: Released
vi: Đã phát hành

en: Remove current site key (%s)
vi: Xóa khóa trang web hiện thời (%s)

en: Renew %s
vi: Gia hạn %s

en: Return to the plugins page
vi: Trở về trang plugin

en: Return to the updates page
vi: Trở về trang cập nhật

en: Revalidate subscription
vi: Xác thực lại gói thuê bao

en: Review changes and update
vi: Xem lại các thay đổi và cập nhật

en: Save
vi: Lưu

en: Save the following to a wpml-config.xml in the root of your theme or plugin.
vi: Lưu các mục sau vào wpml-config.xml trong tập tin gốc của giao diện hoặc plugin.

en: Scan the selected plugins for strings
vi: Quét các plugin được chọn để tìm các chuỗi ký tự

en: Scan the theme for strings
vi: Quét các chuỗi ký tự trong giao diện

en: Scanned files from %s:
vi: Tập tin được quét từ %s:

en: Scanning file: %s
vi: Đang quét tập tin: %s

en: Scanning theme folder: %s
vi: Quét thư mục giao diện: %s

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search for:
vi: Tìm kiếm:

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Select domain:
vi: Chọn tên miền:

en: Select for which domain to set the language:
vi: Chọn tên miền để cài đặt ngôn ngữ:

en: Select how to get translations for WordPress core
vi: Chọn cách để lấy bản dịch cho WordPress core.

en: Select strings within domain:
vi: Chọn chuỗi ký tự trong tên miền:

en: Select what the strings are for:
vi: Chọn các chuỗi ký tự cho ngôn ngữ:

en: Select which strings to display:
vi: Lựa chọn chuỗi ký tự để hiển thị:

en: Send to translation
vi: Gửi đi để dịch

en: Set the source language of these strings to:
vi: Đặt ngôn ngữ gốc của các chuỗi ký tự này là:

en: Showing only strings that contain %s
vi: Chỉ hiển thị các chuỗi ký tự chứa %s

en: Skipping file: %s
vi: Bỏ qua tập tin: %s

en: Some of the strings selected belong to packages. You can only change the language of these strings if all strings in the packages are selected.
vi: Một số chuỗi ký tự được chọn thuộc về các gói phần mềm. Bạn chỉ có thể thay đổi ngôn ngữ của các chuỗi ký tự này nếu toàn bộ chuỗi ký tự trong các gói này được chọn.

en: Status
vi: Trạng thái

en: String
vi: Chuỗi ký tự

en: String Translation
vi: Dịch chuỗi ký tự

en: String translation
vi: Dịch chuỗi ký tự

en: Strings in the plugins
vi: Các chuỗi ký tự trong các plugin

en: Strings in the theme
vi: Các chuỗi ký tự trong giao diện

en: Strings per page:
vi: Số chuỗi ký tự mỗi trang:

en: Strings translations updated
vi: Bản dịch của chuỗi ký tự được cập nhật

en: Submit
vi: Gửi

en: Subscription expired. You need to either purchase a new subscription or upgrade if available.
vi: gói thuê bao đã hết hạn. Bạn phải hoặc mua gói thuê bao mới hoặc nâng cấp nếu khả dụng.

en: Subscription is expired.
vi: Gói thuê bao đã hết hạn.

en: Success!
vi: Thành công!

en: Tagline
vi: Khẩu hiệu (tagline)

en: The fields with <span%s>red</span> background are text fields and the fields with <span%s>cyan</span> background are numeric.
vi: Các trường dữ liệu có hình nền <span%s>màu đỏ</span> là các trường văn bản và các trường dữ liệu có hình nền màu <span%s>lục lam</span> là trường số học.

en: The following components are not updated:
vi: Các thành phần sau chưa được cập nhật:

en: The following files were processed:
vi: Các tập tin sau đã được xử lý:

en: The following strings were found in your theme.
vi: Các chuỗi ký tự sau được tìm thấy trong giao diện của bạn.

en: The selected strings are currently in %LANG%
vi: Các chuỗi ký tự đã chọn hiện thuộc về %LANG%

en: The selected strings can now be translated using the <a%s>string translation</a> screen
vi: Các chuỗi ký tự được lựa chọn có thể được dịch bằng màn hình <a%s>Dịch chuỗi ký tự</ a>

en: There is nothing to be updated or to be added.
vi: Không có gì sẽ được cập nhật hay thêm vào.

en: There is nothing to translate.
vi: Không còn gì để dịch.

en: These are the strings that we found in your .po file. Please carefully review them. Then, click on the 'add' or 'cancel' buttons at the %sbottom of this screen%s. You can exclude individual strings by clearing the check boxes next to them.
vi: Đây là những chuỗi ký tự mà chúng tôi tìm thấy trong tập tin .po của bạn. Vui lòng kiểm tra lại. Sau đó, bấm nút 'thêm' hoặc 'hủy bỏ' ở %sphía dưới của màn hình này%s. Bạn có thể loại trừ từng chuỗi ký tự bằng cách xóa các hộp chọn bên cạnh chúng.

en: This domain currently has the following strings:
vi: Tên miền này hiện đã có các chuỗi ký tự sau:

en: This page lets you install plugins and update existing plugins. To remove any of these plugins, go to the %splugins%s page and if you have the permission to remove plugins you should be able to do this.
vi: Trang này cho phép bạn cài đặt các plugin và cập nhật các plugin có sẵn. Để xóa bất kỳ plugin nào trong số này, vào trang %splugins%s và nếu có giấy phép xóa các plugin bạn có thể thực hiện điều này.

en: This table shows all the admin texts that WPML  found.
vi: Bảng này hiển thị tất cả các văn bản trong phần quản trị mà WPML tìm thấy.

en: This update includes %d new strings and %d updated strings. You can review the strings below. Then, go to the %s and click on the Proceed button.
vi: Bản cập nhật này gồm %d chuỗi ký tự mới và %d chuỗi ký tự được cập nhật. Bạn có thể xem xét các chuỗi ký tự bên dưới. Sau đó, đi đến %s và bấm vào nút Tiếp tục.

en: This update includes %d new strings and %d updated strings. You can review the strings below. Then, go to the <a%s>bottom of this page</a> and click on the Proceed button.
vi: Lần cập nhật này gồm %d chuỗi ký tự mới và %d chuỗi ký tự được cập nhật. Bạn có thể xem lại các chuỗi ký tự này ở phía dưới. Sau đó, đi tới <a%s>cuối trang</a> và nhấp vào nút Tiến hành (Proceed).

en: This widget is converted to multilingual
vi: Widget này đã được chuyển thành đa ngôn ngữ

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: To get automatic updates, you need to register %s for this site. %sRegister %s%s
vi: Để tải các bản cập nhật tự động, bạn cần đăng ký %s cho trang web này. %sĐăng ký %s%s

en: To install and update %s, please %sregister%s %s for this site.
vi: Để cài đặt và cập nhật %s, vui lòng %sđăng ký%s %s cho trang web này.

en: To translate your theme's texts, click on the button below. WPML will scan your theme for texts and let you enter translations.
vi: Để dịch các văn bản trong giao diện của bạn, bấm vào nút (button) bên dưới. WPML sẽ quét giao diện của bạn để tìm các văn bản và cho phép bạn nhập các bản dịch.

en: Total
vi: Tổng

en: Track where string appear on the site
vi: Theo dõi vị trí chuỗi ký tự xuất hiện trên trang web

en: Track where strings appear on the site
vi: Theo dõi xem các chuỗi ký tự xuất hiện ở đâu trên website

en: Translate custom posts slugs (via WPML String Translation).
vi: Dịch slug cho bài viết tùy biến (thông qua Dịch chuỗi ký tự của WPML).

en: Translate strings
vi: Dịch chuỗi ký tự

en: Translate texts in admin screens &raquo;
vi: Dịch các văn bản trong màn hình quản trị &raquo;

en: Translating users of types: %s
vi: Dịch các nhóm người dùng: %s

en: Translation
vi: Bản dịch

en: Translation complete
vi: Bản dịch hoàn tất

en: Translation is complete
vi: Bản dịch đã hoàn thành

en: Translation is in progress
vi: Đang trong quá trình dịch

en: Translation needed
vi: Cần dịch

en: Translation needs update
vi: Bản dịch cần cập nhật

en: Translation status
vi: Trạng thái bản dịch

en: Translation status:
vi: Trạng thái bản dịch:

en: Unable to get filesystem access
vi: Không thể thu nhận quyền truy cập hệ thống tập tin

en: Unknown repository
vi: Kho lưu trữ không xác định

en: Unregister %s from this site
vi: Hủy đăng ký %s khỏi trang web này

en: Update Plugin
vi: Cập nhật plugin

en: Update required - please rescan this plugin
vi: Yêu cầu cập nhật - vui lòng quét lại plugin này

en: Update required - please rescan this theme
vi: Yêu cầu cập nhật - vui lòng quét lại giao diện này

en: Updated %s translation is available
vi: Có sẵn bản dịch %s cập nhật

en: Updated translations (%d)
vi: Các bản dịch đã được cập nhật (%d)

en: Updating %s
vi: Đang cập nhật %s

en: Use different slugs in different languages for %s.
vi: Sử dụng các slug khác nhau trong các ngôn ngữ khác nhau cho %s.

en: Use this language as the default language for new strings in this domain
vi: Sử dụng ngôn ngữ này là ngôn ngữ mặc định cho các chuỗi ký tự mới trong tên miền này

en: View
vi: Xem

en: View all the plugin's texts
vi: Xem tất cả các chuỗi/văn bản của plugin

en: View all the theme's texts
vi: Xem tất cả văn bản của giao diện

en: View strings that need translation
vi: Xem chuỗi kỹ tự cần dịch

en: WPML Package Translation is enabled but not effective. It requires <a href="%s">WPML</a>, String Translation and Translation Management in order to work.
vi: WPML Package Translation đã được bật nhưng không thể không hoạt động. Nó cần <a href="%s">WPML</a>, String Translation và Translation Management để hoạt động.

en: WPML String Translation is enabled but not effective, because WPML is outdated. Please update WPML first.
vi: WPML String Translation đã được kích hoạt nhưng không hoạt động vì WPML quá cũ. Vui lòng cập nhật WPML trước.

en: WPML String Translation is enabled but not effective. Please finish the installation of WPML first.
vi: WPML String Translation đã được bật nhưng không thể hoạt động. Vui lòng hoàn tất cài đặt của WPML trước.

en: WPML Update is Incomplete
vi: Bản cập  nhật WPML chưa hoàn chỉnh

en: WPML can automatically register strings for translation. This allows you to translate user-generated content with minimal PHP code.
vi: WPML có thể tự động đăng ký các chuỗi ký tự cần dịch. Việc này cho phép bạn dịch nội dung do người dùng tạo với ít sự can thiệp bằng mã PHP nhất.

en: WPML can keep track of where strings are used on the public pages. Activating this feature will enable the 'view in page' functionality and make translation easier.
vi: WPML có thể theo dõi được vị trí các chuỗi ký tự được sử dụng trên các trang (public page). Kích hoạt tính năng này sẽ kích hoạt chức năng 'xem trong trang' và giúp cho việc dịch dễ dàng hơn.

en: WPML found %s strings. They were added to the string translation table.
vi: WPML tìm thấy %s chuỗi ký tự. Chúng đã được thêm vào bảng dịch chuỗi kỹ tự.

en: WPML will automatically download translations for WordPress
vi: WPML sẽ tự động tải về các bản dịch cho WordPress

en: WPML.org account
vi: Tài khoản WPML.org

en: Waiting for translator
vi: Chờ người dịch

en: Widget is already converted
vi: Widget đã được chuyển đổi

en: Yes
vi: Có

en: You are running updated %s and %s, but the following components are not updated:
vi: Bạn đang chạy %s và %s đã cập nhật, nhưng các thành phần sau chưa được cập nhật:

en: You are running updated %s, but the following component is not updated:
vi: Bạn đang chạy %s đã cập nhật, nhưng thành phần sau chưa được cập nhật:

en: You can't translate this string because it hasn't been sent for translation in this language
vi: Bạn không thể dịch chuỗi ký tự này vì nó chưa được gửi đi để dịch trong ngôn ngữ này

en: You can't translate this string because it's assigned to another translator
vi: Bạn không thể dịch chuỗi ký tự này vì nó đã được giao cho người dịch khác

en: You cannot add packages in this language to the basket since it already contains posts, packages or strings of another source language!
    					Either submit the current basket and then add the post or delete the posts of differing language in the current basket
vi: Bạn không thể thêm các gói dữ liệu của ngôn ngữ này vào giỏ dịch thuật vì nó đã bao gồm các bài viết, các gói dữ liệu hoặc chuỗi ký tự của ngôn ngữ gốc khác!
    					Hoặc gửi giỏ dịch thuật hiện thời và sau đó thêm bài viết này hoặc xóa các bài viết của ngôn ngữ khác trong giỏ dịch thuật hiện thời.

en: You have been assigned to a new translation job from %s to %s.
    
    Start editing: %s
    
    You can view your other translation jobs here: %s
    
     This message was automatically sent by Translation Management running on WPML. To stop receiving these notifications contact the system administrator at %s.
    
     This email is not monitored for replies.
    
     - The WPML team
vi: Bạn vừa giao công việc dịch thuật từ %s sang %s mới.
    
    Để bắt đầu chỉnh sửa: %s
    
    Bạn có thể xem các công việc dịch thuật khác của mình tại đây: %s
    
     Tin nhắn này được gửi tự động từ Translation Management đang chạy trên WPML. Để ngừng nhận các thông báo này, hãy liên hệ với quản trị viên hệ thống tại %s.
    
     Email này không quản lý các thư trả lời.
    
     - The WPML team

en: You have been assigned to a new translation job on %s.
vi: Bạn vừa được giao công việc dịch thuật mới trên %s.

en: You have removed some of the texts that are translated already. The translations will be lost.
vi: Bạn vừa xóa bỏ một số các văn bản đã được dịch. Các bản dịch sẽ bị mất.

en: You have selected strings belonging to a package. Please select all strings from the affected package or unselect these strings.
vi: Bạn vừa chọn các chuỗi ký tự thuộc về một gói. Vui lòng chọn toàn bộ chuỗi ký tự từ gói bị ảnh hưởng hoặc bỏ chọn các chuỗi ký tự này.

en: You will have to renew your subscription in order to continue getting the updates and support.
vi: Bạn phải gia hạn gói thuê bao của mình để tiếp tục tải về các bản cập nhật và nhận sự hỗ trợ.

en: Your site will not work as it should in this configuration
vi: Trang web của bạn sẽ không hoạt động vì nó phải trong cấu hình này

en: Your subscription appears to no longer be valid. Please try to register again using a valid site key.
vi: Gói thuê bao của bạn có vẻ không còn hiệu lực. Hãy thử đăng ký lại bằng khóa trang web hợp lệ.

en: Your subscription expires in %d day.
vi: Gói thuê bao của bạn sẽ hết hạn %d ngày.

en: Your subscription expires in %d days.
vi: Gói thuê bao của bạn sẽ hết hạn %d ngày.

en: activated
vi: đã kích hoạt

en: activating
vi: đang kích hoạt

en: bottom of this page
vi: phần dưới cùng của trang này

en: create PO file
vi: tạo tập tin PO

en: downloaded
vi: đã tải xuống

en: downloading...
vi: đang tải xuống...

en: edit
vi: sửa

en: failed!
vi: thất bại!

en: installed
vi: đã cài đặt

en: installing...
vi: đang cài đặt...

en: new
vi: mới

en: no domain
vi: không tên miền

en: none
vi: không

en: select from existing
vi: lựa chọn từ các mục hiện có

en: translations
vi: các bản dịch

en: updated
vi: đã cập nhật

en: updating...
vi: đang cập nhật...

en: view in page
vi: xem trong trang

en: view in source
vi: xem trong mã nguồn
